ผลการแข่งขัน
วันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม 2561
16.00 น. สีหมอก เอฟซี 3 - 5 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร กีฬากลาง จ.อ่างทอง 
16.00 น. ทหารบก เอฟซี 1 - 1 ตรัง เอฟซี กีฬากองทัพบก 
16.00 น. ดับบลิวยู นครศรีฯ 1 - 3 นรา ยูไนเต็ด ม.วลัยลักษณ์ 
16.00 น. สุราษฎร์ธานี เอฟซี 3 - 2 ม.เกษมบัณฑิต กีฬา จ.สุราษฎร์ธานี 
16.00 น. เดฟโฟ เอฟซี 2 - 2 บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ ทีโอที สเตเดี้ยม 
16.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด 0 - 1 บ้านบึง เอฟซี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 
16.00 น. ราชประชา 3 - 2 แกรนด์อันดามัน ระนอง ธนบุรี สเตเดี้ยม 
วันพุธที่ 22 สิงหาคม 2561
18.00 น. บ้านบึง เอฟซี 2 - 2 นรา ยูไนเต็ด สุระกุล จ.ภูเก็ต 
วันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2561
16.30 น. แกรนด์อันดามัน ระนอง 1 - 1 เดฟโฟ เอฟซี อบต.หาดส้มแป้น 
18.00 น. ตรัง เอฟซี 1 - 0 สุราษฎร์ธานี เอฟซี เทศบาลนครตรัง 
18.00 น. บ้านบึง เอฟซี 4 - 0 สีหมอก เอฟซี สุระกุล จ.ภูเก็ต 
วันเสาร์ที่ 18 สิงหาคม 2561
16.00 น. ม.เกษมบัณฑิต 0 - 2 ดับบลิวยู นครศรีฯ ม.เกษมบัณฑิต 
16.00 น. เอ็มโอเอฟ ศุลกากร 3 - 1 จามจุรี ยูไนเต็ด ลาดกระบัง 54 
16.30 น. นรา ยูไนเต็ด 2 - 0 ทหารบก เอฟซี อบจ.นราธิวาส 
18.00 น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ 0 - 1 ราชประชา สนาม ม.กรุงเทพธนบุรี 
วันอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม 2561
16.00 น. สีหมอก เอฟซี 1 - 3 ตรัง เอฟซี กีฬากลาง จ.อ่างทอง 
16.00 น. ทหารบก เอฟซี 2 - 1 เดฟโฟ เอฟซี กีฬากองทัพบก 
16.30 น. แกรนด์อันดามัน ระนอง 2 - 1 ม.เกษมบัณฑิต อบต.หาดส้มแป้น 
วันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม 2561
16.00 น. ดับบลิวยู นครศรีฯ 0 - 0 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร ม.วลัยลักษณ์ 
16.00 น. ราชประชา 0 - 0 นรา ยูไนเต็ด ธนบุรี สเตเดี้ยม 
17.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด 5 - 2 สุราษฎร์ธานี เอฟซี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 
18.00 น. บ้านบึง เอฟซี 0 - 1 บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ สุระกุล จ.ภูเก็ต 
วันอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม 2561
16.00 น. เอ็มโอเอฟ ศุลกากร 2 - 1 ราชประชา ลาดกระบัง 54 
16.30 น. นรา ยูไนเต็ด 7 - 0 สีหมอก เอฟซี อบจ.นราธิวาส 
18.00 น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ 2 - 0 แกรนด์อันดามัน ระนอง สนาม ม.กรุงเทพธนบุรี 
18.00 น. ตรัง เอฟซี 2 - 0 บ้านบึง เอฟซี เทศบาลนครตรัง 
วันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม 2561
16.00 น. ม.เกษมบัณฑิต 0 - 1 ทหารบก เอฟซี ม.เกษมบัณฑิต 
16.00 น. สุราษฎร์ธานี เอฟซี 1 - 1 ดับบลิวยู นครศรีฯ กีฬา จ.สุราษฎร์ธานี 
17.00 น. เดฟโฟ เอฟซี 2 - 1 จามจุรี ยูไนเต็ด ทีโอที สเตเดี้ยม 
วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2561
16.00 น. ราชประชา 2 - 2 ม.เกษมบัณฑิต ธนบุรี สเตเดี้ยม 
16.00 น. ดับบลิวยู นครศรีฯ 2 - 0 เดฟโฟ เอฟซี ม.วลัยลักษณ์ 
16.00 น. สีหมอก เอฟซี 0 - 4 ทหารบก เอฟซี กีฬากลาง จ.อ่างทอง 
16.30 น. แกรนด์อันดามัน ระนอง 1 - 2 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร อบต.หาดส้มแป้น 
17.00 น. จามจุรี ยูไนเต็ด 1 - 0 ตรัง เอฟซี จุฬาลงกรณ์มหาวิทยาลัย 
18.00 น. บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์ 4 - 1 สุราษฎร์ธานี เอฟซี สนาม ม.กรุงเทพธนบุรี 
วันอาทิตย์ที่ 26 สิงหาคม 2561
16.00 น. 3 สีหมอก เอฟซี
5 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร
16.00 น. 1 ทหารบก เอฟซี
1 ตรัง เอฟซี
16.00 น. 1 ดับบลิวยู นครศรีฯ
3 นรา ยูไนเต็ด
16.00 น. 3 สุราษฎร์ธานี เอฟซี
2 ม.เกษมบัณฑิต
16.00 น. 2 เดฟโฟ เอฟซี
2 บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์
16.00 น. 0 จามจุรี ยูไนเต็ด
1 บ้านบึง เอฟซี
16.00 น. 3 ราชประชา
2 แกรนด์อันดามัน ระนอง
วันพุธที่ 22 สิงหาคม 2561
18.00 น. 2 บ้านบึง เอฟซี
2 นรา ยูไนเต็ด
วันอาทิตย์ที่ 19 สิงหาคม 2561
16.30 น. 1 แกรนด์อันดามัน ระนอง
1 เดฟโฟ เอฟซี
18.00 น. 1 ตรัง เอฟซี
0 สุราษฎร์ธานี เอฟซี
18.00 น. 4 บ้านบึง เอฟซี
0 สีหมอก เอฟซี
วันเสาร์ที่ 18 สิงหาคม 2561
16.00 น. 0 ม.เกษมบัณฑิต
2 ดับบลิวยู นครศรีฯ
16.00 น. 3 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร
1 จามจุรี ยูไนเต็ด
16.30 น. 2 นรา ยูไนเต็ด
0 ทหารบก เอฟซี
18.00 น. 0 บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์
1 ราชประชา
วันอาทิตย์ที่ 12 สิงหาคม 2561
16.00 น. 1 สีหมอก เอฟซี
3 ตรัง เอฟซี
16.00 น. 2 ทหารบก เอฟซี
1 เดฟโฟ เอฟซี
16.30 น. 2 แกรนด์อันดามัน ระนอง
1 ม.เกษมบัณฑิต
วันเสาร์ที่ 11 สิงหาคม 2561
16.00 น. 0 ดับบลิวยู นครศรีฯ
0 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร
16.00 น. 0 ราชประชา
0 นรา ยูไนเต็ด
17.00 น. 5 จามจุรี ยูไนเต็ด
2 สุราษฎร์ธานี เอฟซี
18.00 น. 0 บ้านบึง เอฟซี
1 บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์
วันอาทิตย์ที่ 5 สิงหาคม 2561
16.00 น. 2 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร
1 ราชประชา
16.30 น. 7 นรา ยูไนเต็ด
0 สีหมอก เอฟซี
18.00 น. 2 บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์
0 แกรนด์อันดามัน ระนอง
18.00 น. 2 ตรัง เอฟซี
0 บ้านบึง เอฟซี
วันเสาร์ที่ 4 สิงหาคม 2561
16.00 น. 0 ม.เกษมบัณฑิต
1 ทหารบก เอฟซี
16.00 น. 1 สุราษฎร์ธานี เอฟซี
1 ดับบลิวยู นครศรีฯ
17.00 น. 2 เดฟโฟ เอฟซี
1 จามจุรี ยูไนเต็ด
วันพุธที่ 1 สิงหาคม 2561
16.00 น. 2 ราชประชา
2 ม.เกษมบัณฑิต
16.00 น. 2 ดับบลิวยู นครศรีฯ
0 เดฟโฟ เอฟซี
16.00 น. 0 สีหมอก เอฟซี
4 ทหารบก เอฟซี
16.30 น. 1 แกรนด์อันดามัน ระนอง
2 เอ็มโอเอฟ ศุลกากร
17.00 น. 1 จามจุรี ยูไนเต็ด
0 ตรัง เอฟซี
18.00 น. 4 บีทียู ส.บุญมีฤทธิ์
1 สุราษฎร์ธานี เอฟซี